Trang chủ » Cửa hàng » THIẾT BỊ MẠNG » Cable & Phụ kiện » INTEL » Module Quang INTEL FTLX8571D3BCV-IT 10Gb 850nm SFP

Module Quang INTEL FTLX8571D3BCV-IT 10Gb 850nm SFP

Mã: MODUN003 Bình luận: 0 | Lượt xem: 1390
Mã sản phẩm FTLX8571D3BCV-IT
Hãng sản xuất Intel
Xuất xứ Chính hãng
Loại sản phẩm SFP Module
Kết nối LC Duplex connector
Sử dụng Thiết bị Switch , Converter
Cấu hình
  • - Thiết bị mạng: Module
  • - Giá Tiền: Từ 500 – 1 triệu
  • - Hãng Sản Xuất: Intel
  • - Tốc độ: 10GB
Xem thêm
650.000 ₫

Bảo hành: 12 tháng

Còn hàng
Mã sản phẩm FTLX8571D3BCV-IT
Hãng sản xuất Intel
Xuất xứ Chính hãng
Loại sản phẩm SFP Module
Kết nối LC Duplex connector
Sử dụng Thiết bị Switch , Converter
1
KHUYẾN MẠI HÔM NAY
Than phiền dịch vụ

Mọi than phiền, đóng góp liên quan đến chất lượng dịch vụ. Xin quý khách hàng hãy phản hồi cho chúng tôi

090.444.3814 cskh@maychuhanoi.vn