Trang chủ » Cửa hàng » Module quang HP JD094B 1310nm,10km,Dual LC 10-GbE port,Single Mode

Module quang HP JD094B 1310nm,10km,Dual LC 10-GbE port,Single Mode

Mã: JD094B Bình luận: 0 | Lượt xem: 919

Module quang HP JD094B 1310nm,10km,Dual LC 10-GbE port,Single Mode

38.896.000 ₫
Còn hàng

Module quang HP JD094B 1310nm,10km,Dual LC 10-GbE port,Single Mode

1
KHUYẾN MẠI HÔM NAY
Than phiền dịch vụ

Mọi than phiền, đóng góp liên quan đến chất lượng dịch vụ. Xin quý khách hàng hãy phản hồi cho chúng tôi

090.444.3814 cskh@maychuhanoi.vn