Kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

  • Hỗ trợ kỹ thuật

    0904 44 38 14

    • THAN PHIỀN DỊCH VỤ 0979 83 84 84 Hỗ trợ kỹ thuật trên Skype
    • Mr. Văn Anh 0974.73.42.65 Hỗ trợ kỹ thuật trên Skype
    • Mr. Phạm Hà 0985.85.29.94 Hỗ trợ kỹ thuật trên Skype
    • Mr. Tính 0977.597.593 Hỗ trợ kỹ thuật trên Skype
    • Hỗ trợ Giải Pháp 0374.52.27.15 Hỗ trợ kỹ thuật trên Skype
  • Hỗ trợ kinh doanh

    0979 83 84 84

    • Mr. Phạm Nam 0979.83.84.84 Hỗ trợ kỹ thuật trên Skype
    • Mr. Quốc Hương 0914.870.666 Hỗ trợ kỹ thuật trên Skype
    • Mr. Duy Tú 0962.232.186 Hỗ trợ kỹ thuật trên Skype
    • Mr. Anh Tuấn 093.12.12.112 Hỗ trợ kỹ thuật trên Skype
    • Ms. Phương Hà 08.6879.8189 Hỗ trợ kỹ thuật trên Skype
    • Mr. Thịnh 0355.31.16.82 Hỗ trợ kỹ thuật trên Skype

Module quang APtek APS1135-20 (2 sợi quang)

So sánh Gửi cho bạn bè
Mã sản phẩm : APS1135-20
Bảo hành : 12 tháng
Giá cũ : 0 vnđ
Giá bán : 540,455 VNĐ (Giá chưa bao gồm VAT)

Số lượng

Mua hàng

Miễn phí vận chuyển trong khu vực nội thành Hà Nội

Gọi ngay để được tư vấn miễn phí

  • Hỗ trợ kỹ thuật

    0904 44 38 14

  • Hỗ trợ kinh doanh

    0979 83 84 84

Giao tiếp quang 1.25Gbps  SFP  package with LC connector
Bước sóng truyền 1310 nm/1550 nm
Khoảng cách truyền 20 km
Tính năng khác của SFP LVPECL compatible data input/output interface
Low EMI and excellent ESD protection
laser safety standard IEC-60825 compliant
Compatible with RoHS
Digital Diagnostic SFF-8472 compliant
support DDM
Môi trường sử dụng Operating Temperature:  0℃ to +70oC
storage Temperature:  -40℃ to +85℃

Để lại tin nhắn cho chúng tôi

Bạn cần hỗ trợ? Hãy để lại lời nhắn cho chúng tôi. Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn.

Gửi câu hỏi