Trang chủ » Cửa hàng » THIẾT BỊ MẠNG » Cable & Phụ kiện » Dây nhảy quang HPE LC to LC Multi-mode OM3 2-Fiber 5.0m 1-Pack Fiber Optic Cable

Dây nhảy quang HPE LC to LC Multi-mode OM3 2-Fiber 5.0m 1-Pack Fiber Optic Cable

Mã: CBL077 Bình luận: 0 | Lượt xem: 140

HPE LC to LC Multi-mode OM3 2-Fiber 5.0m 1-Pack Fiber Optic Cable

Cấu hình
  • - Giá Tiền: Từ 1 triệu – 2 triệu
  • - Thiết bị mạng: Cable & Phụ kiện
  • - Hãng Sản Xuất: HPE
Xem thêm
1.500.000 ₫
Còn hàng

HPE LC to LC Multi-mode OM3 2-Fiber 5.0m 1-Pack Fiber Optic Cable

6
KHUYẾN MẠI HÔM NAY
Than phiền dịch vụ

Mọi than phiền, đóng góp liên quan đến chất lượng dịch vụ. Xin quý khách hàng hãy phản hồi cho chúng tôi

097.237.9990 cskh@maychuhanoi.vn